fix bar
fix bar
fix bar
fix bar
fix bar
fix bar
  • 038-671160 kruboonsong@g.klaeng.ac.th

  • รายชื่อผู้ไม่ลงเวลาปฏิบัติงาน วันที่ 24 พฤศจิกายน 2563

  • ลำดับที่ เลขประจำตำแหน่ง ชื่อ - สกุล กลุ่มสาระการเรียนรู้ หมายเหตุ
    1. 85758 นางอัญชลี อิสสรารักษ์ ผู้บริหารสถานศึกษา
    2. 85815 นางชวนพิศ คาดสนิท ผู้บริหารสถานศึกษา
    3. 86015 นางวรรวิมล รัตนคุณ ผู้บริหารสถานศึกษา
    4. 886 นางสาวอมรรัตน์ สุวรรณโชติ เจ้าหน้าที่สำนักงานฯ
    5. 887 นางสาวลักษิกา ปรีดากรณ์ เจ้าหน้าที่สำนักงานฯ
    6. 8277 นางสาว ดุจดาว ลาภเจริญทรัพย์ เจ้าหน้าที่สำนักงานฯ
    7. 906 นางสาวปรียา รูปงาม เจ้าหน้าที่สำนักงานฯ
    8. 888 นางอุษณีย์ พงศ์แพทย์ เจ้าหน้าที่สำนักงานฯ
    9. 889 นางสาวปวีณ์รฏา เขียวสีทอง เจ้าหน้าที่สำนักงานฯ
    10. 945 นางสาวอมรรัตน์ วิทยานุกรณ์ เจ้าหน้าที่สำนักงานฯ
    11. 946 นางสาวเปรมภิรดา สถิรศุภสิน เจ้าหน้าที่สำนักงานฯ
    12. 85794 นางสาวกรณาธิป ชิณวงษ์ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
    13. 2679 นางชลธิชา เกตุหงษ์น้อย กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
    14. 2655 นางสาวศศิธร ประเสริฐสุขสันต์ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
    15. 85843 นายโกมล ชัยเจริญศิลป์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
    16. 85836 นางสาวสมหญิง ศรีรื่น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
    17. 954 นายทศพร พิทักษ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
    18. 85803 นายกฤตพรต เกตุเเก้ว กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
    19. 86153 นายสรศักดิ์ บัวแย้ม กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
    20. 3435 นางสาวยลลดา เฟื่องเกษม กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
    21. 926 นางสาวสุพิตา นวลจันทร์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
    22. 85846 นางสาวนิชาภา เจริญรวย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
    23. 85773 นางวันเพ็ญ คฤคราช กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา
    24. 338 นายเฉลย บุญช่วยเหลือ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา
    25. 85813 นางสาวนิภาพร ศิริเจริญ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา
    26. 86186 นางสาววิภาวดี เต็มพร้อม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา
    27. 85867 นายณภัทร เหลืองเจริญ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา
    28. 1146 นายเทคนิค กุลสวัสดิ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา
    29. 3537 นายบรรพต สันตะพันธ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา
    30. 3173 นางพัชรินทร์ รักษาธรรม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา
    31. 133449 นายเอกรัฐ เอมเจริญ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
    32. 85768 นางสาวทัศนีย์ อภิญ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
    33. 85863 นายอิทธิพงษ์ เอกวงษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
    34. 42297 นายพีระ วงศ์คงดี กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
    35. 85865 นายศมานนท์ ปาลสุทธิ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
    36. 85812 นายทรงชัย เย็นสนาน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
    37. 712 นายอิศรา อิศรานุวัตร กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
    38. 85771 นางสาวดารินทร์ ชัยกิจวัฒนา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
    39. 100014 นายอนุพงศ์ ศิริสวัสดิ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
    40. 8333 นางสาวจุฑามณีสิน สนิทพิทักษ์สินธุ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
    41. 85912 นายศุภากร งามเสงี่ยม กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
    42. 23239 นางสาวจุฑารัตน์ เบญจามฤต กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
    43. 112421 นางสาวจีราวรรณ เกียงเอีย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
    44. 3385 นางสาวสุภาพร เตชะผล กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
    45. 85885 นายธีรชัย ชุ่มชื่น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
    46. 7523 นายพลศักดิ์ ศิริรัตน์ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
    47. 51219 นางสาวสุขสบาย ภาคพรหม กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
    48. 510 นางสาวนันทพร เตศิริ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
    49. 1097 นายสุรสิทธิ์ ประสิทธิ์นอก กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
    50. 1138 นางสาวน้ำฝน จินาราช กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
    51. 85772 นางสาวยศสินี รุดดิษฐ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
    52. 929 Ms.Maria Fe B. Benedicto กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
    53. 37589 นางสมพร ทาตะภิรมย์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
    54. 3235 นางสาวณิชาภัทร จีนประโคน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
    55. 85765 นางสาวอรจิรา ศรีอัมพรกุล กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
    56. 10051 นางสาววรางคณา ทางทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
    57. 2488 นางสาวฐิติรัชต์ เนตรธัญยพัฒน์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
    58. 85826 นางญาดรินทร์ พุ่มบาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
    59. 7011 นางสาวปราณดา อธิชยกธรรม กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
    60. 5487 นายอนุรักษ์ ดวงละม้าย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
    61. 6350 นางกมลทิพย์ ออสันตินุตสกุล กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
    62. 5713 นายคเณศ นามนัย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
    63. 7386 นางสาวศิวาพร สุประพันธ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
    64. 7509 นางสาวมุกรินทร์ นิลโกศล กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
    65. 3334 นางสาวอัจฉริยา พุทธเวช กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
    66. 925 Ms. Clarisa Joy Donor Valera กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
    67. 928 Mr. Paulo Silvestre กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
    68. 3149 นางสาวชนาพร สะเกศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
    69. 85761 นางอังคณี ล้อมจันทร์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
    70. 2291 นางสาวปรียนันท์ วิรุณพันธ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
    71. 932 Ms.Dianne M. Caser กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
    72. 283 นางสาวศศิวิมล แสงใส กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
    73. 119 นางสาวธิดารัตน์ เปมนีย์ชัยกุล กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
    74. 930 Mr.Bernard Salintao Salusad กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
    75. 85810 นายประโยชน์ เกิดโพธิ์ชา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
    76. 78669 นางรัชนี พรมจันทร์ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
    77. 102820 นางสาวพรรณิกา สุวรรณอำไพ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
    78. 1543 นางสาวกาญจนา หาทรัพย์ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
    79. 153 นายนพรัตน์ ทาตะภิรมย์ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
    80. 507 นางกรรณิการ์ อรัญวงศ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
    81. 5935 นางอิศรา สัมมานิตย์ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
    82. 85778 นางสาวอุษา มะลิคำ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
    83. 1068 นางสาววันดี อรัญวงศ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
    84. 1156 นางปิ่นกมล เกิดโพธิ์ชา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
    85. 85802 นางสาวทัศนีย์ ดลกุล กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
    86. 41874 นางดวงนภา ศรีพารา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
    87. 4373 นางสาวเมธิยา พึ่งวงษ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
    88. 5659 นายพงษ์ธวัช เตชประภาสวัสดิ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
    89. 2433 นางสาวไอลดา มงคลสุข กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
    90. 85831 นางพิมพ์พจี พัชรปัญญาพร กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
    91. 85879 นางสาวพิไลลักษณ์ ศิลประเสริฐ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
    92. 85856 นางสาวทิพย์นัฐฐา เจริญเมือง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
    93. 3166 นางสาวปัณณสรณ์ ปวเรศฐิติบูรณ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
    94. 1947 นายฉัตรายุทธ จัตสาร กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
    95. 2228 นางสาวเทียบดาว หมีโชติ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
    96. 85859 นางสาวสุภารัตน์ กรมแสง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
    97. 951 นางสาวอัญชิสา มุ่งหาผล กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
    98. 103119 นางสาวอรอุมา มูลสิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
    99. 85774 นางสาวสารภี จูงวิศาลชัย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
    100. 85838 นางนงเยาว์ เรืองบุญส่ง กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
    101. 700 นางสาวรัชตา เกาะเสม็ด กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
    102. 85861 นางขวัญใจ ศรีทาพักตร์ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
    103. 85786 นายสาธิต สกุลวงษ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
    104. 194 นางยุพิน เอมเจริญ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
    105. 400 นายอธิพันธุ์ เหลืองชัยชาญ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
    106. 1931 นางวิไลภรณ์ อินป้อ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
    107. 264 นางสาวทวินันท์ มณีโรจน์ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
    108. 131204 นางจิตตราพร แพสา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
    109. 85845 นางสาวอังคณา กรีณะรา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
    110. 209 นางสาวกันทิมา กรรณิกา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
    111. 85825 นางภัชน์กมลพร บุญชู กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
    112. 263 นางสาวกัลยาณี หนูพัด กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
    113. 3368 นายอิสระ อิภิโซ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
    114. 3402 นายกฤษณะ พลสัสดี กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
    115. 3068 นางสาววันทาทิพย์ ตะธุง กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
    116. 4304 นายนิกร แซ่อุ่ย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
    117. 482 นางสาวประไพ หงษ์มาก กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
    118. 85862 นางอังคณา อินทรเพชร กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม
    119. 85852 นางรัตนา สาตรมูล กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม
    120. 85806 นางสาวสุภาพรรณ เวชศรี กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม
    121. 85796 นางสาวธัญญรัตน์ เพ็ชรบดี กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม
    122. 85881 นายยิ่งยศ เริ่มศรี กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม
    123. 3030 นางสาวศรีสุดา ฉลอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม
    124. 86009 นางสาวสุรัสวดี สุขยิ่ง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม
    125. 85777 นายกิตติ วิริยะกิจ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม
    126. 1247 นางสร้อยแก้ว บุญปก กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม
    127. 85847 นายธวัชชัย พร้อมพรม กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม
    128. 85842 นางเตือนใจ สมคิด กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม
    129. 85822 นางสาวสมฤดี กางรัมย์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม
    130. 85804 นายพิทักษ์ จันทิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม
    131. 2405 นายสุไพวิรัตน์ นุ่นนาแซง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม
    132. 293 นางสาวจงกลนี ปฏิสังข์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม
    133. 3408 นางสาวกมลทิพย์ มะลิซ้อน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม
    134. 102822 นางสาวนิรมล สรรเสริญ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคม ศาสนา และวัฒนธรรม
    135. 85814 นางสาวอารี บัวคุ้มภัย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
    136. 36626 นายประยุทธ์ ไทรย้อยสกุลเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
    137. 1979 นายสุภัทรพงศ์ รวงผึ้งรุ่งโรจน์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
    138. 33605 ว่าที่ร้อยตรีหญิงจริยา เห็นงาม กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
    139. 4678 นางสาวสุปาณี อินองการ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
    140. 85839 นางสาวสุกัญญา พลาหาญ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
    141. 83003 นางสาววณิชชา รำร้อง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
    142. 667 นางปนัศญา เจริญมาก กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
    143. 616 นางมณฑาทิพย์ คีรีสุทธิวงศ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
    144. 82064 นางสาวกีรัตยา เหง้าเทศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
    145. 3135 นายณัฐพล เนียมพิทักษ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
    146. 85860 ว่าที่ร้อยตรีหญิงอุบลวรรณ กันตะแก้ว กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
    147. 85871 นายสัมฤทธิ์ มีทรัพย์มั่น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
    148. 11391 นายสมศักดิ์ ยั่งยืน ลูกจ้างประจำ
    149. 11405 นางวิภา ตรึกหากิจ ลูกจ้างประจำ
    150. 909 นายอัคณี ยินดี พนักงานจ้างเหมา
    151. 19 นายเเสวง พงษ์สุระ พนักงานจ้างเหมา
    152. 11406 นายอนุรักษ์ สำเร็จกิจ พนักงานจ้างเหมา
    153. 11101 นายสิทธิ นามเจริญ พนักงานจ้างเหมา
    154. 30 นางพิณ เซี่ยงฉี พนักงานจ้างเหมา
    155. 905 นายสมชาย ยั่งยืน พนักงานจ้างเหมา
    156. 23 นางสาวเสมือน จันทร์สุข แม่บ้าน คนสวน
    157. 910 นางสาวปภาดา นนทบท แม่บ้าน คนสวน
    158. 10 นางพัชรินทร์ มณีรัตน์ แม่บ้าน คนสวน
    159. 16 นางสาวยุพา เจนจัดการ แม่บ้าน คนสวน
    160. 20 นางสาวทัศนีย์ พรมเดช แม่บ้าน คนสวน
    161. 21 นางโจม เกณฑ์ชัย แม่บ้าน คนสวน
    162. 22 นางสาวสมฤดี โอดสอาด แม่บ้าน คนสวน
    163. 24 นางจันทร์เป้ง ชนะแก้ววันที แม่บ้าน คนสวน
    164. 26 นายสุมิตร เกณฑ์ชัย แม่บ้าน คนสวน
    165. 904 นางทัศนีย์ พร้อมสุวรรณ แม่บ้าน คนสวน
    166. 18 นางสาวปราณีต นิสัยมั่น แม่บ้าน คนสวน
    167. 911 นายโกสินทร์ บุญโสดากร แม่บ้าน คนสวน
    168. 912 นางเหวียน รักซ้อน แม่บ้าน คนสวน